Tengiliðir

Suðurland

Skrifstofa

Kristbjörg Kristbergsdóttir
Forstöðumaður Reikningshalds
kristbjorg@vhe.is

Guðrún Inga Blandon
Mannauðsstjóri 
gudrun@vhe.is

Öryggi og gæðadeild

Kristján Björgvinsson
Öryggisstjóri
kristjan@vhe.is
575 9723

 

Framleiðslu og Þjónustusvið

Fannar Óðinn Ólafsson
Framleiðslustjóri
fannar@vhe.is
575 9700

Finnbjörn Már Þorsteinsson
Verkstjóri þjónustuverksæðis
finnbjorn@vhe.is

Jón Sigurðsson
jons@vhe.is
Flokkstjóri – Vélsmiðja

Eiríkur Jónsson
Flokkstjóri – Vélsmiðja
eirikur@vhe.is
575 9740

Sigmar Gíslason
Smurstöð / Farartækjaverkstæði
sigmar@vhe.is
575 9708

 

Verkfræðiþjónusta

Einar Valmundsson
Verkefnastjóri
einarv@vhe.is

Guðjón Jónasson
Verkefnastjóri
gjonasson@vhe.is

Karl Rútsson
Vélahönnuður
karl@vhe.is

Rútur Ingi Karlsson
Vél- og Orkutæknifræðingur
rutur@vhe.is

Haraldur Helgason
Vélahönnun
Haraldur@vhe.is

Upplýsingar & aðstoð

Tölvudeild
Aðstoð/þjónusta
help@vhe.is
575 9730

Sölu og markaðsdeild

Páll E. Pálsson
Viðskiptaþróun
pep@vhe.is

Bolli Eyþórsson
Sölu & Markaðsdeild
bolli@vhe.is

Mannvirkjasvið

Páll Gauti Pálsson
Framkvæmdastjóri Mannvirkjasviðs
pallgauti@vhe.is

 

Austurland

Verkfræðiþjónusta

Ingólfur Hreinsson
Mechanical Engineer B.Sc
ingolfur.hr@vhe.is
+354 843 8873

Karitas Erla Valgeirsdóttir
Vélaverkfræðingur
karitas@vhe.is
+354 843 8874

Öryggi

Eggert Sigtryggson
Öryggis-, gæða- og mannauðsséfræðingur
eggert@vhe.is
+354 575 9784
+354 843 8890

Skrifstofa

Hjalti Kristinn Unarsson
Framkvæmdastjóri
hjaltikr@vhe.is
+354 843 8825