Tengiliðir

Suðurland

Skrifstofa

Kristbjörg Kristbergsdóttir
Forstöðumaður Reikningshalds
kristbjorg@vhe.is

Guðrún Inga Blandon
Mannauðsstjóri 
gudrun@vhe.is

Öryggi og gæðadeild

Guðrún Ólafsdóttir
Gæðastjóri
gudruno@vhe.is
575 9759

Kristján Björgvinsson
Öryggisstjóri
kristjan@vhe.is
575 9723

Sigurður Arnar Jónsson
Öryggisfulltúi
sigurduraj@vhe.is
575 9720

 

Framleiðslu og Þjónustusvið

Einar Rögnvaldsson
Framkvæmdarstjóri
einarr@vhe.is

Hrafn Helgason
Framleiðslustjóri
hrafnh@vhe.is
575 9700

Agnar Már Karlsson
Verkstjóri Renni og Vökvaverkstæði
agnar@vhe.is
575 9753

Hjalti K. Unnarsson
Þjónustustjóri / Vélfræðingur
hjaltikr@vhe.is

Jón Sigurðsson
jons@vhe.is
Flokkstjóri – Vélsmiðja

Eiríkur Jónsson
Flokkstjóri – Vélsmiðja
eirikur@vhe.is
575 9740

Vésteinn Stefánsson
Rafvirki / Verkstjóri
Rafmagnsdeild
vesteinn@vhe.is
5759716

Sigmar Gíslason
Smurstöð / Farartækjaverkstæði
sigmar@vhe.is
575 9708

Verkfræðiþjónusta

Axel Hreinn Steinþórsson
Deildarstjóri Verkfræðideild
axel@vhe.is

Einar Jónsson
Vél-og Orkutæknifræðingur B.Sc
einarj@vhe.is

Einar Valmundsson
Verkefnastjóri
einarv@vhe.is

Guðjón Jónasson
Vélahönnun - Verkfræðideild
gjonasson@vhe.is

Jósep Freyr Gunnarsson
Mekatrónik Tæknifræðingur
josep@vhe.is

Karl Rútsson
Vélahönnuður
karl@vhe.is

Rútur Ingi Karlsson
Vél- og Orkutæknifræðingur
rutur@vhe.is

Sigurður Jóhannsson
Rafmagnshönnun
siggij@vhe.is

Thomas Andrew Edwards
Mekatrónik Tæknifræðingur
thomas@vhe.is

Valgeir Páll Björnsson
Vélverkfræðingur B.Sc
valgeir@vhe.is

Sölu og markaðsdeild

Ingi B. Rútsson
Deildarstjóri
ingi@vhe.is

Páll E. Pálsson
Viðskiptaþróun
pep@vhe.is

Bolli Eyþórsson
Sölu & Markaðsdeild
bolli@vhe.is

Mannvirkjasvið

Páll Gauti Pálsson
Framkvæmdastjóri Mannvirkjasviðs
pallgauti@vhe.is

Jón Gunnar Sigurðsson
Verkefnastjóri
jongs@vhe.is

Höskuldur Hilmarsson
Verkefnastjóri
hoskuldur@vhe.is

Austurland

Skrifstofa

Njáll Andersen
Framkvæmdastjóri
njall@vhe.is

Sigurjón Baldursson
Starfsmannastjóri og kersmiðja
sigurjon@vhe.is
5759783

Eggert Sigtryggson
Öryggisfulltrúi
eggert@vhe.is
5759784 

Sandblástur og málun

Gísli Stefánsson
Múrverkstæði og sandblástur
gisli@vhe.is 

Einingaverksmiðja & Byggingadeild

 Jón Grétar Traustason
Verkefnastjóri 
jongt@vhe.is

Jakob Hallgrímsson
Byggingadeild – Verkstjóri
jakob@vhe.is

Magnús Ástráðsson
Einingaverksmiðja – Verkstjóri
magnus@vhe.is 

Smiðja

Guðjón Már Jónsson
Verkstjóri verkstæðis
gudjonm@vhe.is

  

Lager / Verslun

Ingvar Þór Björgvinsson
Lagerstjóri
ingvar@vhe.is

Kerviðgerðir

Sigurjón Baldursson
Starfsmannastjóri og kersmiðja
sigurjon@vhe.is
5759783

Steinn Friðriksson
Verkstjóri skelsmiðju og gafflaverkstæðis
steinn@vhe.is
5759776 

Múrverkstæði

Gísli Stefánsson
Múrverkstæði og sandblástur
gisli@vhe.is 

Tækniþjónusta

Ingólfur Hreimsson
Tæknifræðingur
ingolfur.hr@vhe.is