Tengiliðir

Suðurland

Skrifstofa

Kristinn Jörundsson
Deildarstjóri
kiddi@vhe.is

Guðrún Inga Blandon
Mannauðsstjóri 
gudrun@vhe.is

Gréta Rögnvaldsdóttir 
Gjaldkeri
greta@vhe.is

Öryggi og gæðadeild

Guðrún Ólafsdóttir
Gæðastjóri
gudruno@vhe.is
575 9759

Kristján Björgvinsson
Öryggisstjóri
kristjan@vhe.is
575 9723

Sigurður Arnar Jónsson
Öryggisfulltúi
sigurduraj@vhe.is
575 9720

 

Framleiðslu og Þjónustusvið

Einar Rögnvaldsson
Framkvæmdarstjóri 
einarr@vhe.is

Hrafn Helgason
Framleiðslustjóri
hrafnh@vhe.is
575 9700

Rúnar Bogason
Flokkstjóri – Vélsmiðja
runar@vhe.is
575 9726

Agnar Már Karlsson
Flokkstjóri Renniverkstæði
agnar@vhe.is
575 9713

Hjalti K. Unnarsson
Flokkstjóri – Fartækjaverkstæði
hjaltikr@vhe.is

Jón Sigurðsson
jons@vhe.is
Flokkstjóri – Vélsmiðja

Eiríkur Jónsson
Flokkstjóri – Vélsmiðja
eirikur@vhe.is
575 9740

Óskar Sigvaldason
Flokkstjóri – Glussaverkstæði
oskars@vhe.is
575 9717

Vésteinn Stefánsson
Rafvirki / Verkstjóri
Rafmagnsdeild
vesteinn@vhe.is
5759716

Sigmar Gíslason
Smurstöð / Farartækjaverkstæði
sigmar@vhe.is
575 9708

Verkfræðiþjónusta

Axel Hreinn Steinþórsson
Véltæknifræðingu
axel@vhe.is

Ástþór Ingvason
Hönnuður
ingvason@vhe.is

Einar Jónsson
einarj@vhe.is

Einar Valmundsson
Verkefnastjóri
einarv@vhe.is

Guðjón Jónasson
Vélahönnun - Verkfræðideild
gjonasson@vhe.is

Jósep Freyr Gunnarsson
Mekatrónik Tæknifræðingur
josep@vhe.is

Karl Rútsson
Vélahönnuður
karl@vhe.is

Rútur Ingi Karlsson
Vél- og Orkutæknifræðingur
rutur@vhe.is

Sigurður Jóhannsson
Rafmagnshönnun
siggij@vhe.is

Thomas Andrew Edwards
Mekatrónik Tæknifræðingur
thomas@vhe.is

Valgeir Páll Björnsson
Vélverkfræðingur B.Sc
valgeir@vhe.is

Sölu og markaðsdeild

Ingi B. Rútsson
Deildarstjóri
ingi@vhe.is

Páll E. Pálsson
Viðskiptaþróun
pep@vhe.is

Bolli Eyþórsson
Sölu & Markaðsdeild
bolli@vhe.is

Mannvirkjasvið

Karl Elí Þorgeirsson
Verkefnastjóri
kalli@vhe.is

Jón Gunnar Sigurðsson
Verkefnastjóri
jongs@vhe.is

Höskuldur Hilmarsson
Verkefnastjóri
hoskuldur@vhe.is

Austurland

Skrifstofa

Njáll Andersen
Framkvæmdastjóri
njall@vhe.is
8438875

Sigurjón Baldursson
Starfsmannastjóri og kersmiðja
sigurjon@vhe.is
5759783

Eggert Sigtryggson
Öryggisfulltrúi
eggert@vhe.is
5759784

Anna Jenný Vilhelmsdóttir
Bókari
annaj@vhe.is
5759700

Kristín Kristinsdóttir
Bókari / Móttaka
stina@vhe.is
5759772

 

Sandblástur og málun

Gísli Stefánsson
Múrverkstæði og sandblástur
gisli@vhe.is
8924060

 

Einingaverksmiðja & Byggingadeild

 

Jón Grétar Traustason
Verkefnastjóri
jongt@vhe.is
5759771
8438811

Jakob Hallgrímsson
Byggingadeild – Verkstjóri
jakob@vhe.is
8662226

Magnús Ástráðsson
Einingaverksmiðja – Verkstjóri
magnus@vhe.is
8697980

 

Smiðja

 

Guðjón Már Jónsson
Verkstjóri verkstæðis
gudjonm@vhe.is
8438879

Svanhildur Björg Pétursdóttir
Verkefnastjóri
svanhildur@vhe.is
8438874 

 

Lager / Verslun

Hrafnhildur Hallsdóttir
Lagerstjóri
hrafnhildur@vhe.is
8438878

Kerviðgerðir

Sigurjón Baldursson
Starfsmannastjóri og kersmiðja
sigurjon@vhe.is
5759783
8438883

Steinn Friðriksson
Verkstjóri skelsmiðju og gafflaverkstæðis
steinn@vhe.is
5759776
8438876

 

Múrverkstæði

Gísli Stefánsson
Múrverkstæði og sandblástur
gisli@vhe.is
8924060

 

 

Tækniþjónusta

Ingólfur Hreimsson
Tæknifræðingur
ingolfur.hr@vhe.is
8438873

 

 

Opnunartími Skrifstofu
Mán - Fös: 8:00 - 17:00

Opnunartími á Smurstöð
Mán til Fim 8-17 
Fös 8-15:30

VHE var stofnað af Hjalta Einarssyni árið 1971. Í upphafi var aðaláhersla lögð á viðgerðir á dísilvélum ásamt ýmiskonar smíða- og viðhaldsvinnu

Hafðu samband við okkur / Contact us

Copyright © VHE ehf - Icons by freepik.com