Tengiliðir

Nafn Netfang Deild Stöðuheiti
Agnar Már Karlsson agnar@vhe.is Renniverkstæði Verkstjóri
Anna Jenný Vilhelmsdóttir annaj@vhe.is Hraun 5, Skrifstofa Skrifstofumaður
Arnþór Hallgrímsson arnthor@vhe.is Renniverkstæði Rennismiður
Axel Hreinn Steinþórsson axel@vhe.is Verkfræðideild Vélahönnun
Axel Þórir Friðriksson axelf@vhe.is Byggingadeild Verkefnisstjóri
Ásgeir Sveinsson asgeir@vhe.is Farartækja- og rafeindaverkstæði Viðgerðarþjónusta
Ástþór Ingvason ingvason@vhe.is Verkfræðideild Vélahönnun
Barry Woodrow barry@vhe.is Sölu og Markaðsmál Erlend Sala
Benedikt Sigurðsson benni@vhe.is Mötuneyti
Bolli Eyþórsson bolli@vhe.is Sölu og Markaðsmál Innlend Sala
Eggert Sigtryggsson eggert@vhe.is Hraun 5, Skrifstofa Öryggisfulltrúi
Einar Hjaltason einar@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði
Einar Jónsson einarj@vhe.is Verkfræðideild Vélahönnun
Einar Rögnvaldsson einarr@vhe.is Verkfræðideild Deildarstjóri
Einar Valmundsson einarv@vhe.is Verkfræðideild Vélahönnun
Eiríkur Jónsson eirikur@vhe.is Vélsmiðja Flokkstjóri
Erla Ragnheiður Ragnarsdóttir erla@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Bókari
Fannar Óðinn Ólafsson fannar@vhe.is Farartækja- og rafeindaverkstæði Viðgerðarþjónusta
Friðfinnur Hallgrímsson tvinn@vhe.is Rafmagnsdeild Vélvirki
Garðar Hilmarsson gardarh@vhe.is Byggingadeild Verkefnisstjóri
Gísli Stefánsson gisli@vhe.is Hraun 10, Deigluverkstæði Múrarameistari
Gréta Rögnvaldsdóttir greta@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Gjaldkeri
Guðgeir Sigurjónsson gudgeir@vhe.is Forstjóri Forstjóri
Guðjón Jóhannesson gudjonjo@vhe.is Innkaup og lagerhald Innkaupafulltrúi
Guðjón Jónsson gudjon@vhe.is Upplýsingatækni Kerfisfræðingur
Guðmundur Bjarnason gudmundurb@vhe.is Alcoa þjónustua Verkstjóri
Guðrún Inga Blandon gudrun@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Mannauðsstjóri
Guðrún Ólafsdóttir gudruno@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Gæðastjóri
Gunnar Ármannsson gunnar@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Lögmaður
Hanna M. Bjarnadóttir hannam@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Reikningagerð
Hanna R. Hjaltadóttir hanna@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Launafulltrúi
Hannes Andrésson hannesa@vhe.is Byggingadeild Verkstjóri
Hannes Rafn Hauksson hannesr@vhe.is Hraun 10, Deigluverkstæði Húsasmiður
Hjalti K. Unnarsson hjaltikr@vhe.is Farartækja- og rafeindaverkstæði Viðgerðarþjónusta
Hjálmur Þorsteinn Guðmundsson hjalmur@vhe.is Byggingadeild Verkstjóri
Hrafn Hauksson hrafn@vhe.is Byggingadeild Sérfræðingur
Hrannar Már Guðfinsson hrannar@vhe.is Renniverkstæði Rennismiður
Höskuldur Hilmarsson hoskuldur@vhe.is Byggingadeild Verkefnastjóri
Ingi B. Rútsson ingi@vhe.is Sölu og Markaðsmál Deildarstjóri
Ingibjörg K. Helgadóttir inga@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Bókari
Jakob Hallgrímsson jakob@vhe.is Byggingadeild Austurlands Verkefnastjórnun
Jakob Karlsson jakobk@vhe.is Hraun 5, Skrifstofa Verkefnastjóri
Jarek Nadolski jarek@vhe.is Innkaup og lagerhald Innkaupafulltrúi
Jóhann F. Valdimarsson jovald@vhe.is Farartækja- og rafeindaverkstæði Viðgerðarþjónusta
Jón Finnbogason jonf@vhe.is Hraun 5, Verkstæði Vélvirki
Jón Garðar Snædal Jónsson gardarj@vhe.is Byggingadeild Verkefnisstjóri
Jón Grétar Traustason jongt@vhe.is Byggingadeild Austurlands Deildarstjóri
Jón Gunnar Sigurðsson jongs@vhe.is Byggingadeild Verkefnisstjóri
Jón Sigurðsson jons@vhe.is Vélsmiðja Flokkstjóri
Jón Sævar Jörundsson jonsj@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Reikningagerð
Jónas Eyberg jonas@vhe.is Hraun 5, Lager Lagerstjóri
Jósep Freyr Gunnarsson josep@vhe.is Verkfræðideild Rafmagnshönnun
Karl Elí Þorgeirsson kalli@vhe.is Byggingadeild Verkefnisstjóri Byggingadeildar
Karl Rútsson karl@vhe.is Verkfræðideild Vélahönnuður
Katrín Marta Magnúsdóttir katam@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Bókari
Katrín Steinsdóttir kata@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Bókari
Kolbrún Bjarnadóttir kolla@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Bókari
Kristinn Jörundsson kiddi@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Deildarstjóri
Kristín Kristinsdóttir stina@vhe.is Hraun 5, Skrifstofa Skrifstofumaður
Kristján Björgvinsson kristjan@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Öryggisstjóri
Logi Hreinsson logi@vhe.is Farartækja- og rafeindaverkstæði Viðgerðarþjónusta
Magnús Ástráðsson magnus@vhe.is Byggingadeild Austurlands Verkstjóri
Njáll Andersen njall@vhe.is Hraun 5, Skrifstofa Framkvæmdastjóri
Nökkvi Andersen nokkvi@vhe.is Verkfræðideild Vélahönnun
Ólafur Ö. Gunnarsson olig@vhe.is Rafmagnsdeild Rafvirki
Óskar L. Rútsson oskarlr@vhe.is Rafmagnsdeild Rafvirki
Óskar Sigvaldason oskars@vhe.is Vökva- og tjakkaverkstæði Flokkstjóri
Páll E. Pálsson pep@vhe.is Sölu og Markaðsmál Erlend Sala og Nýsköpun
Páll Gauti Pálsson pallgauti@vhe.is Byggingadeild Verkefnisstjóri
Radoslaw Krupinski radoslaw@vhe.is Alcoa þjónustua Verkstjóri
Runólfur Sveinsson runolfur@VHE.is Véla- og málmtæknisvið Framkvæmdastjóri
Rúnar Berg Eðvarðsson runarbe@vhe.is Byggingadeild Verkstjóri
Rúnar Bogason runar@vhe.is Vélsmiðja Flokkstjóri
Rútur Ingi Karlsson rutur@vhe.is Verkfræðideild Vélahönnun
Sigmar Gíslason sigmar@vhe.is Farartækja- og rafeindaverkstæði Smurþjónusta
Sigurður Arnar Jónsson sigurduraj@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Öryggisfulltúi
Sigurður Jóhannsson siggij@vhe.is Verkfræðideild Rafmagnshönnun
Sigurfinnur Sigurjónsson finnur@vhe.is Mannvirkjasvið Framkvæmdastjóri
Sigurjón Baldursson sigurjon@vhe.is Hraun 5, Skrifstofa Starfsmanna- og verkefnisstjóri
Símon Einarsson simon@vhe.is Byggingadeild Aðstoðarmaður verkefnisstjóra
Stefán Ingvar Stefánsson stefani@vhe.is Hraun 5, Lager Sölu- og innkaupafulltrúi
Stefán S. Smárason stefan@vhe.is Vélsmiðja Vélvirki
Stefán S. Stefánsson tyson@vhe.is Innkaup og lagerhald Innkaupafulltrúi
Steinn Friðriksson steinn@vhe.is Hraun 5, Verkstæði Verkstjóri
Svanhildur Björg Pétursdóttir svanhildur@vhe.is Hraun 5, Tæknideild Tæknimaður
Sverrir G. Ármannsson sverrirga@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði Bókari
Thomas Andrew Edwards thomas@vhe.is Verkfræðideild Rafmagnshönnun
Unnar Jónsson unnarj@vhe.is Innkaup og lagerhald Deildarstjóri
Unnar S. Hjaltason unnar@vhe.is Skrifstofa Hafnarfirði
Valdís Kristinsdóttir valdis@vhe.is Hraun 5, Skrifstofa Lagerstjóri
Valgeir Páll Björnsson valgeir@vhe.is Verkfræðideild Vélahönnun
Vésteinn Stefánsson vesteinn@vhe.is Rafmagnsdeild Verkstjóri
Vilhjálmur Daði Marinósson vilhjalmur@vhe.is Upplýsingatækni Tæknimaður