Tengiliðir

Tengiliðir

VHE - Forstjóri

Unnar Steinn Hjaltason
Forstjóri
unnar@vhe.is
S: 5759709

Einar Þór Hjaltason
Aðstoðarforstjóri
einar@vhe.is
S: 5759711



VHE – Sala og Markaðsmál

Ingi B. Rútsson
Deildarstjóri markaðs og sölumála
ingi@vhe.is
S: 5759750
GSM: 8961173

Páll E. Pálsson
Sölu & Markaðdeild – Viðskiptaþróun
pep@vhe.is
S: 5759754
GSM: 8981680

Bolli Eyþórsson
Sölu & Markaðsdeild
bolli@vhe.is
S: 5759758
GSM: 8438858

Barry C Woodrow
Sölu & Markaðsdeild
barry@vhe.is
S: 5759705
GSM: 8961144

VHE ‐ Framleiðsla / Vélaverkstæði

Runólfur Sveinsson
Framkvæmdarstjóri Véla- og Málmtæknisviðs
runolfur@vhe.is
S: 5759732
GSM: 8438832

Rúnar Bogason
Flokkstjóri vélaverkstæði
runar@vhe.is
S: 5759726
GSM: 8639556

Jón Sigurðsson
Flokkstjóri vélaverkstæði
jons@vhe.is
S: 5759725
GSM: 8996804

Eiríkur Jónsson
Flokkstjóri Vélaverkstæði
eirikur@vhe.is

GSM: 8665805



Óskar Sigvaldason
Flokkstjóri Tjakkar og vökvakerfi
oskars@vhe.is
S: 5759717
GSM: 8635380

Arnar Dór Hannesson
Flokkstjóri Rafmagnsverkstæði
arnar@vhe.is
S: 5759716
GSM: 8438816

Ásgeir Sveinsson
Flokkstjóri fartækjaverkstæði
asgeir@vhe.is
S: 5759703
GSM: 8989089

VHE ‐ Verkfræðideild

Einar Rögnvaldsson
Deildarstjóri Verkfræðideildar
einarr@vhe.is
S: 5759748
GSM: 8438848

Ástþór Ingvi Ingvason
Verkefnastjóri
ingvason@vhe.is
S: 5759729
GSM: 8438829

Karl Rútsson
Vélahönnun
karl@vhe.is
S: 5759751
GSM: 6924464

Axel Hreinn Steinþórsson
Vélahönnun
axel@vhe.is
S: 5759737
GSM: 8438837

Sigurður Jóhannsson
Iðnstýringar og rafmagnshönnun
siggij@vhe.is
S: 5759733
GSM: 8611041


VHE – Byggingadeild ‐ Höfuðborgarsvæðið

Sigurfinnur Sigurjónsson
Framkvæmdastjóri Mannvirkjasviðs
finnur@vhe.is
S: 5759755
GSM: 6173355

Karl Elí Karlsson
Verkefnastjóri Byggingadeild
kalli@vhe.is
S: 5759756
GSM: 6173366

Jón Gunnar Sigurðsson
Verkefnastjóri
jongs@vhe.is
GSM: 6173351

Axel Þórir Friðriksson
Verkefnastjóri
axelf@vhe.is
GSM:617 3357

VHE – Innkaup og útflutningur

Unnar Jónsson
Deildarstjóri innkaupa og lagerhalds
unnarj@vhe.is
S: 5759740
GSM:




VHE ‐ Skrifstofa Hafnarfirði

Kristinn Jörundsson
Deildarstjóri Fjármála
kiddi@vhe.is
S: 5759757
GSM: 8438857

Hanna Rúna Hjaltadóttir
Launafulltrúi
hanna@vhe.is
S: 5759712
GSM: 8663115

Gréta Rögnvaldsóttir
Gjaldkeri
greta@vhe.is
S: 5759744
GSM: 8619601

Gunnar Ármannsson
Lögmaður
gunnar@vhe.is
S: 5759700
GSM: 8962240

Guðrún Inga Blandon
Mannauðsstjóri
gudrun@vhe.is
S:575 9760
GSM: 782 1030

VHE ‐ Austurlandi

Guðgeir Sigurjónsson
Framkvæmdastjóri VHE Austurlandi
gudgeir@vhe.is
S: 5759770
GSM: 8438810

Sigurjón Baldursson
Starfsmannastjóri og kersmiðja
sigurjon@vhe.is
S: 5759783
GSM: 8438883

Njáll Andersen
Framleiðslustjóri
njall@vhe.is
S: 5759775
GSM: 8438875

Eggert Sigtryggson
Öryggisfulltrúi
eggert@vhe.is
S: 5759784
GSM: 8438890

Steinn Friðriksson
Verkstjóri verkstæðis
steinn@vhe.is
S: 5759776
GSM: 8438876

Jón Grétar Traustason
Byggingadeild
jongt@vhe.is
S: 5759771
GSM: 8438811

Jakob Hallgrímsson
Byggingadeild – Verkstjóri
jakob@vhe.is
GSM: 8662226

Gísli Stefánsson
Múrverkstæði og sandblástur
gisli@vhe.is
GSM: 8924060

VHE - Heilbrigðis- öryggis- og umhverfismál

Kristján Björgvinsson
Heilbrigðis- öryggis- og umhverfismál
kristjan@vhe.is
S: 5759723
GSM: 8438823




VHE - Gæðaeftirlit

Guðrún Ólafsdóttir
VHE – Gæðastjórn
gudruno@vhe.is
S: 5759759
GSM: 8438859