Sölu- og Markaðsdeild

Sölu- og Markaðsdeild

Sölu- og markaðsdeild VHE sér um tilboðsgerð, sölu og markaðssetningu á vörum og þjónustu fyrirtækisins. Við afgreiðum líka innsendar pantanir og svörum fyrirspurnum frá viðskiptavinum okkar.

Century Hawesville '15 -1-Pano
004

VHE – Sala og Markaðsmál

Ingi B. Rútsson
Deildarstjóri Sölu & Markaðsdeildar
ingi@vhe.is
S: 5759750
GSM: 8961173

Páll E. Pálsson
Sölu & Markaðdeild – Viðskiptaþróun
pep@vhe.is
S: 5759754
GSM: 8981680

Bolli Eyþórsson
Sölu & Markaðsdeild
bolli@vhe.is
S: 5759758
GSM: 8438858

Barry C Woodrow
Sölu & Markaðsdeild
barry@vhe.is
S: 5759705
GSM: 8961144

Starfsemi byggingadeildar VHE er fjölbreytt. Við byggjum íbúðir, iðnaðarhúsnæði, brýr, skóla, stálgrindarhús, forsteyptar einingar og undirgöng svo eitthvað sé nefnt. Við tökum einnig að okkur vihaldsverkefni og viðhaldsþjónustu.

Deildir v. mynd
IMG_4070

VHE – Byggingadeild, Höfuðborgarsvæðið

Sigurfinnur Sigurjónsson
Deildarstjóri Byggingadeild
finnur@vhe.is
S: 5759755
GSM: 6173355

Karl Elí Karlsson
Verkstjóri Byggingadeild
kalli@vhe.is
S: 5759756
GSM: 6173366

Jón Gunnar Sigurðsson
Verkefnastjóri
jongs@vhe.is
GSM: 6173351

Hilmar Jóhannsson
Verkefnastjóri
hilmarj@vhe.is
GSM: 6173352

Gunnar Valdimarsson
Byggingafræðingur
gunnarv@vhe.is
S: 5759759
GSM: 8438959

VHE - Austurlandi

Guðgeir Sigurjónsson
Framkvæmdastjóri VHE Austurlandi
gudgeir@vhe.is
S: 5759770
GSM: 8438810

Jón Grétar Traustason
Byggingadeild
jongt@vhe.is
S: 5759771
GSM: 8438811

Jakob Hallgrímsson
Byggingadeild – Verkstjóri
jakob@vhe.is
GSM: 8662226

Höskuldur Hilmarsson
Byggingadeild – Verkefnastjóri
hoskuldur@vhe.is
GSM: 6173354